BREAKING NEWSSSSS-KUNA MUONGO HUKU CLUB JAMANI

Wadada wengine waongo, yaani mpaka nimeamua kuondoka hapa club kwa ajili yake. Kawakusanya wenzie anawahadithia kuhusu mambo mbalimbali ya duniani. Eti Marekani jua huwa halitui, Aliwahi kufanya kazi ya kuwauzia Ice cream Waeskimo, tisa kumi nimeondoka alipowaambia watoto wa watu eti akiwa anasafiri na ndege  kwenda Ulaya huwa anapenda kukaa siti za dirishani, maana inakuwa rahisi joto likizidi kufungua dirisha kupunga upepo

No comments:

Powered by Blogger.