Wazungu wanataka tubadilishane


Nimetoka ofisi nyeti sana nimetaarifiwa kuwa wazungu wanampango wa kutaka tubadilishane nchi, wao waje Afrika sisi tuhamie Ulaya, kati ya sababu ni madeni ya baadhi ya serikali zao, ishu ya hali ya hewa na mambo kadhaa , wale ambao wangetaka kwenda naomba majina yenu, kwa kuwa next week ntakuwa huko niweze kuwakilisha hayo majina ili ikiwezekana muwe watu wa kwanza kuhamia huko, andika na nchi unayotaka kwenda. Ili kusaidia , gharama za awali nitawalipia, mtanirudishia baadae. Plz anzeni kufanya mazoezi ya lugha mbalimbali za huko, kifaransa, kiingereza, kireno kwa wale wapenzi wa Barcelona, Kispanish nakadhalika

No comments:

Powered by Blogger.