HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 August 2012

WAHI MUUJIZA TUMA VOCHA

Kuna kitu cha ajabu ambacho kwa kweli hata mimi sikielewi, ila tu naweza kusema miujiza inatokea. Binti mmoja alikosea akanitumia vocha ya shilingi 500, usiku ule kaka yake aliyoko Jahannesburg amemtumia shilingi alfu hamsini. Msanii mmoja maarufu amenitumia vocha ya shilingi alfu mbili, nusu saa baadae amepata pedeshee ambaye licha ya kutangaza kumuoa tayari amemkabidhi BMW mpya. Rafiki yangu wa huko Iringa amenitumia vocha ya shilingi alfu tano, biashara yake ya ulanzi imekuwa ghafla katika mwezi mmoja tu amekuwa wakala wa bia. Ni jambo la ajabu lakini liko wazi kuwa muujiza unakufuatia mara tu ukinitumia vocha. Nimeona niweke wazi hili jambo ili watu wengi zaidi muweze kutumia nafasi hii kupata muujiza wenu. Haya haya haya wahini kunitumia vocha maana huwezi kujua lini bahati hii itakata. 

No comments: