HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

27 August 2012

VICHEKESHO VYA SENSA VINAVYOENDELEA KWENYE SIMU

Sensa inaendelea na watu wametunga vichekesho vingi vya siku hii, hivi ni baadhi ambavyo nimetumiwa na Watanganyika kadhaa kwenye simu.
1. KARANI:Hodi, mie ni karani wa sensa hata sikai, naomba idadi ya mademu ulionao
2. KARANI: Hodi sina muda mwingi mie ni karani wa sensa, we umo twitter au fesibuku
3. KARANI: Samahani ulilala kwenye meli? walisahau kutufundisha kuhesabu waliolala kwenye meli
4.KARANI: Samahani kuna swali hapa umelala na mabinti wangapi toka umezaliwa?

No comments: