Unaona huyo mwanamke?

Baada ya kulewa sana jamaa katoka bar na washkaji kwa makubaliano kuwa anaenda kuwaonyesha nyumba yake ambayo it vere expensiv.
 Wakaingia sebuleni
MLEVI: Shi unaona hiyo plasma tv? thatsh mine, nimenunua mwenyewe China kiwandani, njooni...... unaona hiyo deep freezer ya Shamsung? hiyo yangu,it is vere expensive. Twendeni chumbani....mnaona kile kitanda? kile changu, unamuona huyo mwanamke amelala hapo? she ish my wife...... Unamuona huyo alitemlalia? Huyo ni mimi..haya twende jikoni.................

No comments:

Powered by Blogger.