HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 August 2012

Tunauza mvua


Kijana ndio kwanza kaajiriwa kuuza dukani, siku hiyo mwenye duka akiwa kakaa kwenye kiofisi cha ndani akasikia kijana wake akimjibu mteja;
KIJANA: Kwa kweli mama hatuna kabisaa, na nikiangalia dalili sidhani kama tutakuwa nayo karibuni...mwenye duka katoka haraka kwenye ofisi na kumuwahi mteja;
MWENYE DUKA: Hapana hiyo tumeishiwa jana tu na nimekwisha agiza oda, ukija wiki ijayo utapata kila aina. Kisha akamvuta kijana wake pembeni......
MWENYE DUKA: Nakumwambia..mwiko, nasema mwiko katika duka langu kusema kitu hakuna umeona nilivyojibu? Haya huyu mama alikuwa anaulizia nini?
KIJANA:Tulikuwa tunaongelea MVUA

No comments: