MUME WANGU SI UWE MKWELI


Jamaa alikuwa na mke wake akasimamishwa na trafiki,
TRAFIKI: Bosi mbona unaenda spidi 70 kwenye eneo la kwenda spidi 50?
JAMAA:Hapana mzee nilikuwa naendesha spidi 55 samahani
MKE: Mhh mume wangu si useme ukweli ulikuwa spidi 80.
TRAFIKI: Taa za breki za nyuma haziwaki pia
JAMAA: Dah hizo zitakuwa zimeungua leo leo
MKE: Jamani mume wangu si toka wiki iliyopita ulinambia zimeungua utatengeneza?
TRAFIKI: Halafu mkuu hujafunga mkanda
JAMAA: Nimeufungua sasa hivi uliponisimamisha
MKE: Mume wangu toka lini wewe ukavaa mkanda?
JAMAA: hebu kelele na we mjinga mkubwa
TRAFIKI: He huyu jamaa ndio huwa anakukaripia hivi kila mara?
MKE: Hapana huwa anakuwa mkorofi hivi kama amelewa tu.

No comments:

Powered by Blogger.