Masupasta wa bongo na BBM


Supasta kapata Blackberry kaanza kutumia BBM;
Supasta: Mambo
Mjamaa: Poa
Supasta: Unaitwa nani?
Mjamaa: Tajiri
Supasta: Aiii wewe, mi ndio niliekt ile sinema ya, Blue Chokolet, mi ndio nilikuwa mke.
Mjamaa: Niliiona
Supasta: Nimetokea kukupenda sana, nataka kukuona, ila naomba uniwezeshe hela kidogo nipate usafiri nikufuate
Mjamaa: Jina langu John Tajiri, nasomea Ualimu pale Keko
Supasta: Samahani nilikosea namba  kwa stori zaidi nenda HAPA

No comments:

Powered by Blogger.