HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

28 August 2012

JIRANI YANGU MJAPANI ANATWANGANA NA MKEWE


Majirani zangu Wajapan nyumba ya pili wako katika ugomvi mkali, ngoja niwaleteeni 'live'
MUME: Sukitaki  
MKE: Kowanini!
MUME: Toka a anji rodi roumi yakoo, (kipigo)
MKE: Mimi nakoundinda tinkouji! 
MUME: Na miaou kina tim kouji
MKE: chingogi
MUME: Yu ishna yukan nayi (.....jamaa analia) 
Yaani umeacha shughuli zako muhimu unaamini hii stori? Nimetunga tu hamna Kijapani wala nini hapa

No comments: