HAYA MLETENI YULE DEMU WENU


Jamaa kaingia bar kakuta kibao kaunta
;;;BIA BURE MWAKA MZIMA KWA ATAKAYEWEZA SHINDANO LETU;;;;;; akamuuliza kaunta kuhusu lile tangazo akaambiwa masharti yenyewe ni kuwa kwanza anywe dumu zima la gongo bila uso wake kuonyesha makunyanzi, kisha aingie chumba chenye mamba ambae anaumwa jino na kuling'oa halafu apande gorofani kuna chumba yuko mwanamke mmoja mkorofi sana amshughulikie.
JAMAA: Duh gongo dumu zima si uchizi huo.
Basi akaendelea kunywa bia zake zilipomkolea akamwambia kaunta hebu leta lile dumu la gongo. Akalinywa bila kukunja uso japo machozi yalikuwa yanamlenga. Alipomaliza akafunguliwa chumba chenye mamba akaingia, kukasikika kelele vurugu hatimaee kimya kikatawala, ile watu wanataka kwenda kufungua mlango wakijua jamaa atakuwa kaliwa na mamba, jamaa akatoka na michubuko ya hapa na pale lakini akiwa salama. Jamaa huku akiyumba kwa ulevi wa dumu la gongo,akamuuliza kaunta
JAMAA: Haya nishamshughulikia mamba wenu,sasa mleteni yule demu wenu mlisema anaumwa jino nimng'oe sasa hivi.

No comments:

Powered by Blogger.