HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

28 August 2012

FLAT SCREEN TV

Madaktari wa hospitali ya machizi waliwapa wagonjwa mabox na kuwaambia watengeneze TV. Baada ya nusu saa kila mgonjwa akaambiwa alete TV yake, wote kasoro mmoja wakaja na mabox yao wakidai ni TV, huyu mmoja akaingia na karatasi tu, madaktari wakaona huyu kidogo akili yake imetengemaa. Wakamuuliza vipi mbona hukutengeneza TV? Akajibu,'Si hii hapa, akaonyesha karatasi, ila yangu Flat screen'

No comments: