HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

18 August 2012

Breaking Newssssssss Wanasayansi wa Bongoland wagundua kitu kipyaaaaa


Ndugu waandishi wa habari, furaha, furaha, furaha, tupigieni makofi wanasayansi wa Bongoland kwani sasa kwa kweli tumeamua kulipaisha jina la nchi yetu katika anga za kisayansi ulimwenguni.Ugunduzi wetu wa sasa kwa vyovyote utafanya jina la Bongoland lipae juu juu juu zaidi. Jopo la wanasayansi wetu waliokuwa wameweka kambi yao Kibaha jirani kabisa na ile kambi ya watalii wa London 2012, wamekuja na kitu kipya kabisa, kitu kipya ambacho kitaushtua ulimwengu wa Kisayansi.Ndugu zangu waandishi wa habari napenda kutangaza kuwa wanasayansi wa Bongoland TUMEKUWA WATU WA KWANZA KUTENGENEZA UNGA WA JUICE YA MAJI, ambayo tumeamua kuupa jina la kitaalamu TEZEBONGO WATER JUICE tunakamilisha taratibu za kusajili ugunduzi huu ili unga huu ambao ukichanganya tu na maji unakupa juice ya maji uweze kutengenezwa na viwanda vyetu na kusambazwa na kupatikana duniani kote. Asanteni kwa kutusikiliza.. makofiiiiiii jamani mnyonge mnyongeni haki yake mpeni

No comments: