BIG SOOOO, UNAFANYAJE PALE AMBAPO..........


UNAFANYAJE PALE  AMBAPO-
- Unapogundua jamaa uliyemtukana kwenye foleni ndiye mwenyekiti wa kamati inayokuinterview kwa ajili ya kupata kazi?
- Mbu anapotua kwenye kipara cha baba yako na wewe umewahi kutaka kumuuwa kwa kibao safi kwenye kipara hicho? Na kisha ukamkosa mbu huyo?
- Unapokuwa kwenye daladala na badala ya kutupa vocha uliyokwangua umetupa noti yako ya alfu na ndio ilikuwa hela yako ya mwisho?
- Umeme umekatika ghafla na wewe unawatukana wafanyakazi wote wa shirika la umeme bonge la tusi, tatizo ni kuwa baba yako anaefanya huko kaingia ndani ghafla na amekusikia?
- Dereva wa bodaboda uliyopanda anaanza kujibu mesej iliyoingia kwenye simu yake?
- Umeenda kuiba kwenye nyumba moja, mwenye nyumba kakushtukia na  katoka na panga anaanza kukufukuza, unaanza kukimbia unagundua kumbe ni nyumba ya Usain Bolt?
- Ulitaka kumpa ombaomba shilingi mia tano, ukiwa umeshampa unagundua umempa alfu tano?

No comments:

Powered by Blogger.