HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

26 July 2012

Wadada lini mtaanza tabia za akina Jlo na Lopez?

Kutokana na wadada wa kwetu kuiga mengi kutoka kwa akina Kim Kardashian, Beyonce, J lopez, wengine kujiita majina yao na hata kutamka hadharani kuwa hao ndio' role models' wao, na kutokana na matukio kama yale ya Kim Kardashian kumnunulia boifrend wake Kanye West nyumba ya  $800,000, na Beyonce kumnunulia Jay Z boti ya  $2,000,000, na Jlo kumnunulia boifrend wake wa zamani nyumba ya  $1,500,000, je , ni lini wataanza kuiga tabia hii njema na kuacha kununulia boyfrend wao boxer, soksi na pafyumu zilizojazwa Kariakoo? Nawasilisaha hoja

No comments: