HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

20 July 2012

Umewahi kuona benki yenye toilet hapa kwetu?

Nimefanya utafiti kuhusu benki,nimetembelea benki nyingi sana hapa Tanzania, nimegundua kuna kitu kipya katika ulimwengu huu ambacho wanataaluma ni muhimu kukichunguza maana ikiwa ni kweli tungeweza kupunguza matumizi ya serikali, kupunguza uchafu na hata pengine kuwa Taifa la kwanza kugundua kitu hiki cha ajabu. NIMEGUNDUA KUWA BENKI HUWA HAZINA TOILET aka MALIWATO aka MSALANI aka CHOONI HII INA MAANA UKIINGIA BENKI HAJA INAYEYUKA. Ni muhimu watafiti kuendeleza uchunguzi huu kwa kiwango cha juu zaidi ili mpate PHD in CHOOLOGY, ni siri gani ambayo wenye mabenki wamegundua ambayo inafanya ukiingia tu kwenye benki haja inayeyuka?

No comments: