HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 July 2012

Supastaa wetu amtupia maandazi pedeshe

Supastaa ambaye pia keshaitwa frimason  aliwatangazia wenzie na ulimwengu mzima kupia magazeti ya makolokocho kuwa kapata mchumba pedeshe na atamvisha pete ya ndoa kwao. Siku ya siku watu wakakusanyika nyumbani kwa wazazi wa supastaa wakamgonjea jamaa. Kwa mshangao wa wote bwana harusi mtarajiwa si akaingia uwanjani na kiBajaj, watu wakiwa wanashangaa akaingia kavaa simpo, Supastaa alionekana wazi hajafurahishwa. Jamaa akakaribishwa kwa shingo upande, vicheko vya kejeli vikiishia na neno hallloooooooooooooo vilienea uwanja mzima kuonyesha kuwa vijembe vilishaanza. Katika hali ya kushangaza zaidi, tulieambiwa pedeshe si alikuwa kashika kimzigo kimefungwa na magazeti akamkabidhi Supastaa aliyekifungua na kukuta maandazi matatu, hapo uvumilivu ulimuishia;
Supasta: Hivi wewe unanionaje? Mi ndio wakuja kunidhalilisha hivi? Siku zote unaniambia uko vizuri kumbe muongo. Sasa nakuambia toka mbele ya macho yangu.....Bibie Supasta akamtupia kimzigo chake cha maandazi na jamaa akaanza kuzomewa na wadada wote pale ukumbini. Jamaa akaaokota maandazi yake akalikata la kwanza na kuonyesha funguo ya gari, akakata andazi jingine kulikuwa na pete ya gharama ya 'engagement', na ndipo kimya cha kutisha kiliukumba uwanja mzima jamaa huyoooo akasepa, vilio vikaanza rasmi.

No comments: