HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 July 2012

Ndege ilipokwama hewani

Waswahili wawili walipanda ndege yenye injini 4. katika kati ya safari nahodha akawataarifu kuwa injini moja imezima kwa hiyo watachelewa kufika kwa robo saa. Baada ya muda nahodha akatangaza tena kuwa injini ya pili imezima kwa khiyo watavhelewa nusu saa.
MSWAHILI  1: Zikizima zote itakuje?
MSWAHILI 2" Itakuwa mbaya maana italazimika tukwame hukuhuku juu mpaka mafundi waje
MSWAHILI 1: Dah hiyo itakuwa soo tutachelewa mambo mengi sana

No comments: