HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

27 July 2012

Nawaza kelele za CHADEMA mwanangu

Kigogo alipojiona sasa yuko juu, akaamua kumfwata kijijini kwao mama yake, akaenda na helikopta akamchukua akampeleka mjini, walipofika huko akampeleka kwenye hoteli ya kifahari wakala vizuri, kisha kwa kutumia Vogue lake akampeleka mama yake kuona bungalow lake jipya, wakati wote huo mama yake alikuwa kimya hasemi kitu. Kigogo akamuuliza mamayake;
KIGOGO: Mama mbona kimya husemi lolote hunisifii mi mwanao kwa yote haya?
MAMA: Mwenzio nawaza kelele za CHADEMA Bunge likianza

No comments: