HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

2 July 2012

"Mi sijakukasirikia wewe binti"


Kigogo mmoja wa hishma alikwenda ziara ya kuhamasisha maendeleo katika mji fulani, akapangiwa hoteli nzuri, ile kuingia kwenye chumba chake akakuta kabinti kazuri kamelala kitandani kwake. Akanyanyua simu na kumpigia mwenyeji wake;
KIGOGO: Aise ndiyo nini hii kuniwekea kabinti chumbani? Nimekasirika sana........ Kale kabinti kusikia hivyo kakaamka haraka na kuanza kukusanya vitu vyake ili kasepe'
KIGOGO: Binti unaenda wapi? Mi sijakukasirikia wewe

No comments: