HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 July 2012

Mbongo wa wastani ana sifa zifuatazo


           Wabongo wengi wana sifa zinazofanana


1.     Usishangae kabinti hakakujui nawe hukajui kanakuita ‘anko’
  1. 2.     Mkaka asiyekujua humjui anakuita ‘Anti’
  2. 3.   Ukimtembelea mtu  home asilimia 90 ya CD na DVD zake ni fake
  3. 4.   Kama aliwahi kusafiri nje, mbongo lazima utamkuta na vichupa vya shampoo toka kwenye hoteli alizolala, au alivyopewa kwenye ndege
  4. 5.   Mbongo utamkuta ana ndugu zake wengine hawajaongea miaka zaidi ya mitano kwa visa vya kitoto






No comments: