HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 July 2012

Maliza Bia wambie wakupe bili


Jamaa yangu Devi hana raha, mchana leo alipigiwa simu na Bosi wake ambae alikuwa safari, yeye mwenyewe wakati huo alikuwa bar akipata moja moto moja baridi saa za kazi;
Bosi: Vipi Devi? Mnaendeleaje na kazi hapo ofisini?
Devi: Mkuu hapa mambo safi sana tuko bizi sana, watu leo wamekuwa wengi utafikiri wametumwa bosi, hakuna hata nafasi ya kupumua
Bosi: Ok, Unaweza kunisaidia kitu kimoja?
Devi: Hakuna tabu  Mzee sema tu.
Bosi: Haya maliza hiyo bia yako, halafu nenda kaunta niulizie bili yangu changanya na bili yako

No comments: