HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

3 July 2012

Kama si bandama basi nini?


Ukiwa unafanyiwa  operesheni ukazinduka ghafla ukasikia Dokta akisema chochote kati yafuatayo, ujue operesheni yako imeshakuwa soo….

-       Aise ukurasa 43 wa maelezo haupo sasa tuimprovise?

-       Hicho kinyama msikitupe kitatusaidia kutoa maelezo kwa nduguze

-       Nesi hii haiwezi kuwa bandama, maana kama hii bandama hii huku chini itakuwa nini?

-       Nani kanionea saa yangu?

-       Nimepoteza mkasi




No comments: