HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

6 July 2012

Aise ufunguo sio wenyewe


Jamaa alikuwa na safari ya miezi kadhaa, kwa wivu wake akamtengenezea mke wake chupi ya chuma. Siku alipokuwa anaondoka akamuita rafiki yake mpenzi;
JAMAA: Aise wewe ndiye rafiki yangu mpenzi mi nasafiri, nimemtengenezea mke wangu chupi ya chuma yenye kufuli, ili wahuni wasije wakamshawishi kunisaliti, sasa naona ufunguo naweza kuupoteza hivyo naomba wewe ukae nao mpaka nirudi.
RAFIKI: Nashukuru kwa imani kubwa uliyonayo juu yangu rafiki, nitakutunzia vema mali zako.......... Mume akaelekea kwenye kituo cha basi, kabla hajafika rafiki yake akamuwahi huku akipumua kwa shida na kutokwa jasho baada ya mbio ndefu.
RAFIKI: Aise samahani, inaonekana umekosea umeniachia funguo sio


No comments: