HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

29 June 2012

Wamama natoa onyo, punguzeni ufisadi


Ufisadi unatajwa sana katika mali kama ardhi, na pesa. Utasikia watu wanalalamika ohh Mwenyekiti anahodhi eneo kubwa sana la ardhi peke yake wakati wengine hawana eneo, au ohh jamaa anahodhi akaunti kubwa ya vijisenti wakati wananchi wengine wakiwa hawana hata hela ya kula. Kuna ufisadi ambao uko wazi ila watu wanaukwepa kuupiga vita.
Sensa ya mara ya mwisho hapa nchini,  ilionyesha wazi kuna uhaba mkubwa wa wanaume hapa nchini, sasa unakuta wamama wanahodhi mwanaume na kukataa katakata kushirikiana katika matumizi  kwa ushirikiano na wamama wenzie, huu ni ufisadi wa hali ya juu. Acheni uchoyo, tumieni bidhaa hii adimu kwa ushirikiano, amani na upendo. Nawasilisha hoja


No comments: