HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

30 June 2012

Redds Miss Kanda ya Kati iliyofanyika MajajiDodoma nilikuweko 'live'

Majaji walitoa uamuzi ulikubaliwa na wote hongera

Mmoja wa washiriki akiwa katika vazi la ubunifu alilotuambia lilibuniwa na mama yake mzazi, hongera mama mzazi kwa kivazi

Twanga Pepeta walikuweko na hatimae kunipa lifti ya kurudi Dar. Hongera Twangaz na Kupepetaz hasa.................teh teh

Washindi wa Redds Miss Kanda ya Kati 2012...Hongereni pia hongera kwa Kiinglish chenu

No comments: