Translate

WADHAMINI

30 June 2012

Nina baba wengi

Siku moja kabla ya mtihani wa insha mwalimu aliwataarifu wanafunzi wajitayarishe kwani kwenye mtihani atataka waandike insha kuhusu mtu wao wa karibu. Devi akajitayarisha usiku kucha kuandika kuhusu rafiki yake. Walipoingia kwenye mtihani mwalimu akawaambie watunge insha kuhusu Baba. Devi akachanganyikiwa....insha yake hii hapa chini.....
Mimi na baba wengi sana. Wengine wavulana wengine wasichana. Huwa napenda kucheza na baba zangu wote. Lakini ninaempenda zaidi anaishi mtaa wa pili toka kwetu. Kuwa na baba wengi huleta furaha kwani hata siku moja huwi mpweke...MWALIMU KAZIMIA

No comments: