HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

27 June 2012

Nimewazika woote

Kundi la wanasiasa lilikuwa linafanya ziara vijijini bahati mbaya basi lao likapinduka. Mzee mmoja mkulima alipofika pale na kuona tu hali ilivyokuwa , akaanza kuchimba kaburi kubwa na kuwazika wale wanasiasa wote. Siku mbili baadae polisi wakafika kuchunguza ule mkasa mzima, na mzee aliyefanya maziko alikuweko;
POLISI: Mzee wewe ndiye uliyewazika wanasiasa hawa?
MZEE:Ndio ni mimi
POLISI: Kwa hiyo hata mmoja hakuwa hai?
MZEE: Kuna wachache walianza kujitetea kuwa wako hai, lakini si unajua uongo wa wanasiasa tena, sikuwaamini nikawazika wote.

No comments: