Translate

WADHAMINI

30 June 2012

My baby anataka BMW new model

Hiki sasa kimbembe, nahitaji ushauri wa ziada. Binti kanijia juu, wenzake wote wana 'babies' aina za BMW, Lexus, yeye anacho hiki kigari ambacho ni aibu hata kutoka nacho, hata wenzie wakiongelea magari ye anakimbilia chooni, pia wenzie wana nyumba za kodi si chini ya milioni kwa mwezi, ye anadhalilika na nyumba ya laki tano kwa mwezi. She wants to change na kwenda na wakati. Yaani anashindwa hata kupiga simu mbele ya wenzie with that old model Blackberry, si watamcheka? Imagine watu wa magazeti ya udaku wakigundua TV ya chumbani kwake ni hizi 'cheap' za 1.5m, si itakuwa skendo?
Me, I am wondering sijui nilipue bomu gani? Wabunge wenyewe wamekuwa noooma wanafuatalia hata vimilioni vitano sita, yaani tunabanana mno, kuna kajiloan nakaservice ndio kananiletea shida kidogo, any one with 60m ntalipa hata kwa interest. Please advice.

No comments: