Mi sio mwizi

Mwanamke mmoja alipita katika kichochoro kimoja chenye giza nene kule Tandale ghafla akatokea mtu na kisu;
JITU: Oyaa simama hapo hapo....yule mwanamke akasimama lakini akaanza kucheka kwa nguvu.
JITU: We mwendawazimu nini? unacheka nini?
MDADA: Nakucheka wewe, umenisimamisha mimi sina simu, sina hata senti tano, utaiba nini sasa?
JITU: Hahahahaha nani kakwambia mie mwizi?

1 comment:

Anonymous said...

ha ha ha ha ah ah ah ahha kweli tandale ni noumer bora nimehama

Powered by Blogger.