HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

28 June 2012

Mi sina bahati kama mke wangu

Walevi watatu walikutana baa;
Mlevi 1: Hii baa nzuri lakini sio kama ya mtaani kwetu. Pale kwetu kuna baa ya Kimaro ukinunua chupa mbili , Kimaro mwenyewe anakunulia moja nyingine
MLEVI 2: Mtaani kwetu kuna baa ya Gano, hapo ukinunua moja na Gano anakunulia ya pili
MLEVI 3: Mtaani kwetu ndio kiboko, kuna baa ya Mzee Komba ukifika akikuchagua, anakununulia bia mpaka ulewe kisha anakupeleka kwenye gesti yake anakupa mtu wa kulala nae
MLEVI 1: Hapo kiboko, we umeshawahi kuchaguliwa?
MLEVI 3: Bado mi sina bahati sana, lakini mke wangu kisha chaguliwa mara 2 wiki hii peke yake.

3 comments:

Anonymous said...

ha ha ha h aha ha ha ha ha h ah Kweli pombe si maji

Tanzaniarts said...

Hahahaha
Baa ya Gano?

Kudadadadeik

gano

F.F.MTOGA said...

nimeipenda hii chemba,stress is no longer my friend.