Kwanini walaliane?



DOGO: mama naomba nikalale kwa akina Helena, mama yake amesema ataturuhusu tulale chumba kimoja mmoja juu mwingine chini
MAZA: Kasema nini? Mshenzi mkubwa huyo, hebu twende…. Maza akafunga kibwebwe tayari kwa valangati
MAZA: We mama Helena mbona huna akili kwanini unataka kuniharibia mtoto wangu mshenzi mkubwa wewe?
MAMA HELENA: Jamani kwani nini?
MAZA: We umesema watoto waje kwako wakalaliane ndio nini? Mwanamke huna haya weweeeeeeee
MAMA HELENA: Jamani  we mtoto mi nimekwambiaje
DOGO: Umesema nije nilale kwenu na Helena, moja juu mwingine chini.
MAMA HELENA: Jamani Mama Dogo, kuna kitanda cha ghorofa mtoto moja analala juu mwingine chini haaa mwanamke weweee.

No comments:

Powered by Blogger.