HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

27 June 2012

kitendawili wacha wategue nikifa

Mhishmiwa mmoja baada ya kuugua kwa muda mrefu alienda kupima akakutwa na kansa ya ini. Kila aliyekuja kumuona kumjulia hali alimtangazia kuwa anakufa kwa Ukimwi;
MKE: mume wangu kwa nini unawadanganya watu hivyo? we una kansa ya ini unatangaza una Ukimwi huoni kuwa itaniefekti na mimi 
MUME: Haswa hapo ndio penyewe, nisipofanya hivi nikifa tu jamaa watakuoa chapchap, sasa heri niwaachie kitendawili

No comments: