Translate

WADHAMINI

30 June 2012

Kila nikiota kitu kinakuwa kwee...kinakuwa kweli

Kari yangu
Jamaa yetu alikuwa mahakamani kashtakiwa kwa kosa la mauaji. Akaruhusiwa kuanza kujitetea;
MANGI LUI: Mheshimwa mi ninatatiso kubwa, kila nikiota ndoto inakuwa kwee.. inakuwa kweli. Niliota mke wangu kasaa mapacha kweli akasaa mapaa...mapacha. Nikaota duka langu wamefunja, kweli wesi wakaja wakafuu..wakafunja. Mwesi uliopita sinikaota kari yangu mpya imeungua, siku mbili badae si ikaungua. Sasa nimelasimika kumuua huyu jamaa si usiku niliota ananibaka, inkekuwa wewe ungekubali?

No comments: